
   

 

WAKALA WA VIPIMO   NA TUZO MBALIMBALI ZA 

KITAIFA NA KIMATAIFA   

 

Kikombe cha ushindi alichopewa Wakala wa Vipimo mara baada ya 

kuibuka mshindi wa pili katika kipengele cha “innovation in service 

delivery award” katika maonesho ya wiki ya Utumishi wa Umma 

Juni, 2014 

 

 

Tuzo ya mafanikio bora katika vipimo kwa nchi zinazoendelea (OIML 

Award for Excellent Achievements in Legal Metrology in Developing 

Countries) iliyotolewa kwa Tanzania kupitia Wakala wa Vipimo na 

Shirika la Vipimo Duniani (OIML), jijini Ho Chi Minh huko 

Vietnam, mwezi Oktoba, 2013 

  

 

 

Tuzo ya Uwajibikaji na Uwazi (Most Accountable and Transparent 

Organisation Award) iliyotolewa kwa Wakala wa Vipimo katika 

maadhimisho ya siku ya Utumishi wa Umma Barani Afrika 

yaliyofanyika huko Accra, Ghana mwezi Juni, 2013 

 

 

 

Kikombe cha ushindi mara baada ya kuibuka  washindi wa tatu kwa 

kundi la Wakala wa Serikali (continental celebration Best Manager MDA 

Executive Agency Category) kwenye maonesho  ya wiki ya Utumishi wa 

Umma Juni, 2011 


